15.450.000 ₫
Thời gian bảo hành: BH Thường 12 tháng (Xem chi tiết)
Giao hàng tận nơi miễn phí trong 30 phút (Tìm hiểu thêm)
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 120Hz, 3840Hz PWM, HDR Vivid, 6000 nits (peak) 6.55 inches, 1.5K (1264 x 2736 pixels) Tỷ lệ 19.5:9, mật độ điểm ảnh ~460 ppi |
| Hệ điều hành: | Android 16, MagicOS 10 |
| Camera sau: | 200 MP, f/1. (góc rộng), 1/1.4", 0.56µm, PDAF, OIS 50 MP, f/2.4, 68mm (tele tiềm vọng), 1/2.51", 0.7µm, PDAF, OIS, 3x optical zoom 12 MP, f/2.2, 117˚ (góc siêu rộng), AF Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Camera trước: | 50 MP, f/2.0 (góc rộng), HDR Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS |
| CPU: | Dimensity 8550 Elite (4 nm) 8 nhân GPU: Mali-G720 MC8 |
| RAM: | 12-16GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB-1TB |
| Thẻ SIM: | 2 SIM Nano |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 8000 mAh Sạc siêu nhanh 80W (SuperCharge) Sạc không dây 50W Sạc ngược 5W (dây) và không dây |
| Thiết kế: | Đang cập nhật |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 16, MagicOS 10 |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Việt, Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 1 tỷ màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 120Hz, 3840Hz PWM, HDR Vivid, 6000 nits (peak) 6.55 inches, 1.5K (1264 x 2736 pixels) Tỷ lệ 19.5:9, mật độ điểm ảnh ~460 ppi |
| Độ phân giải: | 1264 x 2736 pixels |
| Màn hình rộng: | 6.56 inches |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 200 MP, f/1. (góc rộng), 1/1.4", 0.56µm, PDAF, OIS 50 MP, f/2.4, 68mm (tele tiềm vọng), 1/2.51", 0.7µm, PDAF, OIS, 3x optical zoom 12 MP, f/2.2, 117˚ (góc siêu rộng), AF Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Camera trước: | 50 MP, f/2.0 (góc rộng), HDR Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | Color spectrum sensor, LED flash, HDR, panorama |
| Quay phim: | 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | Đang cập nhật |
| Số nhân: | 8 nhân |
| Chipset: | Dimensity 8550 Elite (4 nm) 8 nhân GPU: Mali-G720 MC8 |
| RAM: | 12-16GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Mali-G720 MC8 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 256GB-1TB |
| Thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | Không |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Đang cập nhật |
| Kích thước: | Đang cập nhật |
| Trọng lượng (g): | Đang cập nhật |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | Si/C Li-Ion |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 8000 mAh Sạc siêu nhanh 80W (SuperCharge) Sạc không dây 50W Sạc ngược 5W (dây) và không dây |
| Pin có thể tháo rời: | Không |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | HSDPA 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
| 4G: | HSPA, LTE, 5G |
| Loại Sim: | 2 SIM Nano |
| Khe gắn Sim: | 2 SIM Nano |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6/7, dual-band, Wi-Fi Direct |
| GPS: | GPS (L1+L5), BDS (B1I+B1C+B2a+B2b), GALILEO (E1+E5a+E5b), QZSS (L1+L5), NavIC (L1+L5), GLONASS |
| Bluetooth: | 6.0, A2DP, LE, aptX HD, aptX Adaptive, aptX Lossless, LHDC 5, Auracast, ASHA |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | Không Loa kép |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | USB Type-C 2.0, OTG |
| Kết nối khác: | NFC, hồng ngoại |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | |
| Nghe nhạc: | |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết Honor 600 Pro (Camera chính 200MP - Pin 8000mAh)
Thương hiệu Honor sẽ chính thức giới thiệu Honor 600 Pro tại Trung Quốc trong thời gian tới. Đây sẽ là sản phẩm chủ lực ở phân khúc cận cao cấp, tập trung vào thiết kế thời thượng và camera cao cấp.
Honor 600 Pro được trang bị camera 200MP và chip Dimensity 8550 Elite mới, mang đến trải nghiệm mạnh mẽ cùng khả năng chụp ảnh sắc nét. Thiết bị có thiết kế nhỏ gọn với màn hình 6,5 inch và độ dày chỉ 7,8 mm, nhưng lại tích hợp viên pin 8000mAh - một điều mà chưa hãng nào thực hiện được.
Điện thoại Honor 600 Pro giá 15.450.000 ₫, có mặt tại MobileCity với BH 12 tháng cực kỳ yên tâm. Chúng tôi không chỉ cung cấp chế độ bảo hành uy tín mà còn cam kết điều chỉnh giá bán của máy sao cho rẻ nhất Việt Nam để phục vụ người dùng. Điện thoại Honor mới trình làng cung cấp 4 bản bộ nhớ mà giá bán được thể hiện ở bảng dưới.
Bảng giá Honor 600 Pro mới nhất 2026:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor 600 Pro 12-256GB | 15.450.000 ₫ |
| Honor 600 Pro 12-512GB | Liên hệ |
| Honor 600 Pro 16-512GB | Liên hệ |
| Honor 600 Pro 16Gb-1TB | Liên hệ |
Hiệu năng mạnh mẽ với 2.494.835 điểm AnTuTu
Honor 600 Pro được trang bị chip Dimensity 8550 Elite một phiên bản nâng cấp nhẹ của Dimensity 8500 ở phân khúc cận cao cấp, máy đạt điểm hiệu suất 2.494.835 trong bài kiểm tra AnTuTu phiên bản V11 mới nhất. Con chip này được sản xuất bởi TSMC trên quy trình 4nm tiên tiến, giúp giảm 15% mức tiêu thụ điện năng so với thế hệ chip 4nm trước đó.
Hãy cùng xem qua bảng xếp hạng điểm chuẩn AnTuTu để xem Honor 600 Pro có gì nổi bật nhé!
Bảng xếp hạng chip cùng phân khúc Dimensity 8550 Elite:
| Chipset | Điểm AnTuTu |
| Dimensity 8550 Elite Gen 5 | 4.208.874 |
| Dimensity 9500 | 3.956.885 |
| Dimensity 8550 Elite | 2.494.835 |
| Dimensity 9400 Plus | 2.728.958 |
| Dimensity 9400 | 2.556.542 |
Với khả năng này, Honor 600 Pro không chỉ cung cấp trải nghiệm mượt mà cho mọi tác vụ mà còn cho phép người dùng sử dụng trong nhiều năm mà không phải lo lắng về tình trạng giật lag.
Về phần mềm, Honor 600 Pro được trang bị hệ điều hành Android 16 mới nhất, được tùy biến với giao diện người dùng MagicOS 10 tích hợp AI và các tính năng hiện đại, thú vị.
Với hiệu suất mạnh mẽ, người dùng Honor 600 Pro có thể chơi tất cả các tựa game nặng hiện có trên kho ứng dụng. Kết hợp với chính sách cập nhật lâu dài, thiết bị này có thể đồng hành cùng bạn từ 5-6 năm mà không gặp phải tình trạng giật lag hay xử lý chậm.
Honor 600 Pro có RAM 12-16GB & Bộ nhớ trong 256GB-1TB
Honor 600 Pro có hai phiên bản RAM là 12GB và 16GB, đây là dung lượng phổ biến trong thị trường smartphone Android trong 1-2 năm qua.
Phiên bản 12GB được kết hợp với bộ nhớ trong 256GB và 512GB, trong khi phiên bản 16GB đi kèm với dung lượng bộ nhớ lớn hơn, bao gồm 512GB và 1TB. Tất cả các phiên bản bộ nhớ đều đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng và lưu trữ của người dùng trong nhiều năm tới.
Cùng đánh giá chi tiết về Honor 600 Pro ngay để biết thêm thông tin chi tiết hơn nhé!
Honor 600 Pro có thiết kế nhỏ gọn, sang trọng và hiện đại với khung nhôm chắc chắn, mang lại cảm giác cầm nắm vững vàng nhưng vẫn rất tinh tế. Sự kết hợp của hai mặt kính cường lực phẳng ở cả phía trước và sau tạo nên hình dáng vuông vức, rất hợp với xu hướng hiện nay.
Máy có độ dày dưới 8 mm và trọng lượng khoảng 200 gram, tạo ra sự cân bằng tốt giữa độ bền và trải nghiệm sử dụng hàng ngày. Việc tích hợp cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mặt lưng trở nên liền mạch, tăng tính thẩm mỹ và mang lại tốc độ mở khóa nhanh chóng, chính xác.
Một ưu điểm lớn của Honor 600 Pro là khả năng kháng nước và bụi đạt tiêu chuẩn IP68/IP69K, vượt trội hơn nhiều flagship trong cùng phân khúc giá, giúp người dùng yên tâm khi sử dụng trong môi trường ẩm ướt hoặc mưa nhẹ.
Màn hình AMOLED, 6,55 inch nhỏ gọn, độ sáng 6000nit
Honor 600 Pro mang đến khả năng hiển thị hình ảnh chất lượng cao với tấm nền AMOLED 120Hz và độ phân giải 1.5K. Màn hình có kích thước 6,55 inch, nhỏ gọn và tiện lợi.
Danh sách 5 điện thoại có màn hình AMOLED 120Hz 1.5K:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor 600 Pro | 15.450.000 ₫ |
| Honor 600 | 10.500.000 ₫ |
| REDMI K90 | 9.950.000 ₫ |
| Honor GT | 6.750.000 ₫ |
| OnePlus Ace 5 Pro | 10.750.000 ₫ |
Tấm nền AMOLED với khả năng hiển thị 1 tỷ màu cho màu sắc sống động, độ tương phản cao và màu đen sâu. Độ phân giải 1.5K trên kích thước 6,55 inch mang lại độ sắc nét ấn tượng với mật độ điểm ảnh khoảng 460 ppi.
Tần số quét 120Hz giúp các thao tác vuốt chạm trở nên mượt mà, trong khi công nghệ PWM 3840Hz giảm thiểu nhấp nháy, bảo vệ mắt tốt hơn. Màn hình còn hỗ trợ HDR Vivid, mang đến trải nghiệm xem phim sống động và đạt độ sáng tối đa 6000 nits, hiển thị rõ ràng ngay cả dưới ánh nắng gắt.
Camera 200MP; Selfie 50MP & Quay phim 4K
Honor 600 Pro được trang bị camera chính 200MP tương tự như phiên bản trước, cùng với camera tele 50MP và camera góc siêu rộng 12MP, cùng cảm biến selfie 50MP, mang đến khả năng chụp ảnh chất lượng cao.
Danh sách 5 điện thoại có camera chính 200MP:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor 600 Pro | 15.450.000 ₫ |
| Honor 600 | 10.500.000 ₫ |
| OPPO Reno15 | 11.250.000 ₫ |
| Vivo V60e 5G | 8.950.000 ₫ |
| Samsung S25 Ultra | 24.150.000 ₫ |
Hình ảnh thực tế có độ chi tiết tốt, sắc nét và màu sắc chân thực, sống động. Khi chụp bầu trời, màu xanh thể hiện khá gần với thực tế. Ảnh tele zoom 2x và 3x vẫn duy trì được độ chi tiết tốt.
Ảnh chụp vào ban đêm cũng cho độ nét cao, ánh sáng không bị nhòe quá mức như những mẫu máy giá rẻ. Khi chụp chân dung, màu da người tươi sáng, hồng hào và đầy sức sống, các chi tiết trên vải quần áo vẫn rõ ràng ngay cả khi phóng to.
Với camera trước 50MP, Honor 600 Pro mang lại những bức ảnh selfie chất lượng cao và khả năng đàm thoại video tốt. Cả camera trước và sau đều hỗ trợ quay video 4K sắc nét, phù hợp để tạo nội dung hoặc đơn giản là ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ.
Mặc dù có kích thước nhỏ gọn, nhưng máy lại sở hữu viên pin 8000mAh ấn tượng. Điều này mang đến thời gian sử dụng lâu dài, giúp người dùng không phải lo lắng về việc hết pin. Máy hỗ trợ sạc nhanh 80W, cho phép viên pin được nạp đầy nhanh chóng.
Danh sách 5 điện thoại có pin 8000mAh:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor 600 Pro | 15.450.000 ₫ |
| Honor 600 | 10.500.000 ₫ |
| Honor Power | 6.050.000 ₫ |
| iQOO Z10 Turbo Plus | 8.950.000 ₫ |
| Honor X70 5G | 5.150.000 ₫ |
Về tốc độ sạc, khi bắt đầu từ 1% pin, sau 10 phút máy đã đạt 21%, sau 30 phút đạt 50% và hoàn toàn đầy 100% sau 70 phút. Với dung lượng pin lớn 8000mAh, Honor 600 Pro vẫn có tốc độ sạc rất ấn tượng.
Ngoài ra, máy còn hỗ trợ sạc không dây 50W tiện lợi mọi lúc mọi nơi. Với dung lượng pin lớn như một viên pin dự phòng, Honor cũng tích hợp tính năng sạc ngược (cả không dây và có dây) cho 500 Pro, giúp dễ dàng sạc cho các thiết bị khác như điện thoại, tai nghe và đồng hồ thông minh.
Hiện tại MobileCity không chỉ cung cấp Honor 600 Pro với giá rẻ nhất thị trường mà còn đi kèm chất lượng đảm bảo và chế độ bảo hành 12 tháng cực kỳ uy tín.
Hãy đến ngay các cơ sở bán hàng của hệ thống MobileCity trên toàn quốc trải nghiệm, nhận sự tư vấn và hỗ trợ để mua được cho mình phiên bản điện thoại ưng ý và phù hợp nhất.
Địa chỉ mua Honor 600 Pro 5G tại Hà Nội, Đà Nẵng, Tp HCM:
Hệ thống điện thoại di động MobileCity
Tại Hà Nội
Hotline: 0969.120120
Hotline: 096.1111.398
Hotline: 0979.884242
Tại TP Hồ Chí Minh
Hotline: 0965.123.123
Hotline: 097.1111.602
Tại Đà Nẵng
Hotline: 096.123.9797
Honor 600 Pro (Camera chính 200MP - Pin 8000mAh)
15.450.000 ₫
Khuyến mãi
Hỏi đáp & đánh giá Honor 600 Pro (Camera chính 200MP - Pin 8000mAh)
0 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏi