Danh sách cửa hàng:
Liên hệ
5.950.000₫
Chọn phiên bản để xem giá và chi nhánh còn hàng:
Màu sắc
Bộ nhớ
Tình trạng
Gói bảo hành Tìm hiểu thêm
Các chính sách của gói Bảo hành vàng mà Bảo hành thường không có:
1. Bảo hành cả Pin, Nguồn, Màn hình, Camera, Vân tay.
2. Thời gian được đổi máy nếu có lỗi nhà sản xuất lên đến 30 ngày (+ thêm 15-30 ngày đối với máy ship xa).
3. Tặng củ sạc nhanh, Cáp, Dán cường lực, Ốp lưng, Tai nghe hoặc mặt hàng khác tương đương khi mua Bảo hành vàng.
4. Bảo hành lần 3 đổi máy luôn.
... Còn nhiều chính sách khác trong gói BHV, quý khách xem chi tiết Tại đây
Giao hàng tận nơi miễn phí trong 30 phút (Tìm hiểu thêm)
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED 1080 x 1920 pixels, 16:9 ratio |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 (Pie) |
| Camera sau: | 12.2MP, f/1.8, 27mm |
| Camera trước: | 8 MP, f/2.4, 27mm (wide), 1/3.2", 1.4µm |
| CPU: | Qualcomm MSM8998 Snapdragon 835 (10 nm) |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Thẻ SIM: | 1 Sim |
| Dung lượng pin: | 2700mAh |
| Thiết kế: | Khung kim loại, kính kết hợp kim loại ở mặt lưng |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 (Pie) |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Việt, Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 16 triệu màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED 1080 x 1920 pixels, 16:9 ratio |
| Độ phân giải: | 1080 x 1920 pixels, 16:9 ratio |
| Màn hình rộng: | 5.0 inches, 68.9 cm2 (~67.9% screen-to-body ratio) |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 12.2MP, f/1.8, 27mm |
| Camera trước: | 8 MP, f/2.4, 27mm (wide), 1/3.2", 1.4µm |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | Dual-LED flash, HDR, panorama |
| Quay phim: | 2160p@30fps (gyro-EIS), 1080p@30/60/120fps (gyro-EIS), 720p@240fps (gyro-EIS) |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | Octa-core (4x2.35 GHz Kryo & 4x1.9 GHz Kryo) |
| Số nhân: | 8 Nhân |
| Chipset: | Qualcomm MSM8998 Snapdragon 835 (10 nm) |
| RAM: | 4GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Adreno 540 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 64GB |
| Thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | Không hỗ trợ |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Khung kim loại, kính kết hợp kim loại ở mặt lưng |
| Kích thước: | 145.7 x 69.7 x 7.8 mm |
| Trọng lượng (g): | 143g |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | PIn chuẩn Li-on |
| Dung lượng pin: | 2700mAh |
| Pin có thể tháo rời: | Có |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | Có |
| 4G: | Có |
| Loại Sim: | Micro Sim |
| Khe gắn Sim: | 1 Sim |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
| GPS: | Yes, with A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO |
| Bluetooth: | 5.0, A2DP, LE, aptX HD |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | Không hỗ trợ |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| Kết nối khác: | Không |
| Cổng sạc: | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | MP4,WAW,FlAC |
| Nghe nhạc: | MP3, MP4... |
| Cổng sạc: | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết Google Pixel 2 cũ
Điện thoại Google Pixel 2 cũ giá RẺ nhất Hà Nội, Đà Nẵng, TP HCM. Mua Google Pixel Uy tín, BH 6 Tháng Chính hãng.
Tiếp tục những thành công tới từ bộ đôi sản phẩm Google Pixel, Pixel XL, Google tung ra sản phẩm seri tiếp theo đó là Goolge Pixel 2 vẫn mang những điểm mạnh như thiết kế đẹp, cấu hình khủng nhất, hệ điều hành mượt mà từ đàn anh đi trước.
Đã đến năm 2019 liệu nhưng sản phẩm tới từ Google với hệ điều hành thuần Android như Google Pixel 2 cũ có còn làm anh em hấp dẫn. Cá nhân mình với một vài điểm của google Pixel 2 khiến mình không thực sự thích thú nhưng nếu lựa chọn một sản phẩm bền bỉ với thời gian, hỗ trợ cấp nhật phần mềm khoản 2-3 năm nữa thì sản phẩm tới từ Google là sự lựa chọn hoàn toàn thích hợp nhất thời điểm hiện tại
Google đã rất chú trọng vào thiết kế Pixel 2 cũ khi trang bị cho máy một thân hình nguyên khối, viền màn hình tràn cạnh, vì thế được trang bị một màn hình lớn nhưng kích thước tổng thể máy không quá to, các cạnh được bo cong mềm mại nên cảm giác cầm nắm rất dễ chịu, không bị cấn tay trong quá trình sử dụng lâu.Thiết kế sang trọng trên Google Pixel 2 cũ.

Được trang bị màn hình có kích thước 5' độ phân giải FullHD với tỉ lệ cũ là 16:9. Điều mình không thích ở sản phẩm Google năm nay là với kích thước màn hình chỉ 5' nhưng viền trên và dưới của máy lại khá dày, không đẹp được như những sản phẩm mới hiện nay, nhưng bù lại có cảm giác vô cùng chắc chắn. Màn hình Amoled được trang bị vô cùng xuất sắc bở độ tương phản tuyệt đối mà công nghệ này mang lại.
Nếu nói hiệu năng của Google Pixel 2 cũ thì trên thị trường điện thoại hiện nay không có máy nào đứng nhất, được trang bị bộ chip xử lý Qualcomm Snapdragon 835 cùng với RAM 4GB cùng với sự tối ưu của hệ điều hành đến từ Google nên máy đem lại trải nghiệm mượt mà, xử lý ngay thức thời không có hiện tượng giật, lag trong quá trình sử dụng.

Nói tới hiệu năng thì hệ điều hành thuần google cũng là một thứ không thế không nhắc tới bở sự mượt mà mà nó đem lại cho seri Pixel. Anh em yên tâm là sản phẩm hoàn toàn có thể sử dụng thoải mái trong vòng 2-3 năm nữa nhé !
Vẫn như truyền thống hằng năm của Pixel thì camera sản phẩm luôn là tốt nhất, chất ảnh mà sản phẩm mang lại vô cùng rực rỡ, độ chi tiết cao, luôn là camera tốt nhất mà thời điểm nó ra mắt.

Ở các thế hệ trước, camera Google đã làm rất tốt, đến Google Pixel 2 thì đây là một cải tiến vượt bậc, vẫn giữ thông số 12 MP mặt sau và 8MP ở camera trước, nhưng với sự tối ưu phần mềm và thuật toán xử lí ảnh mới, các bức hình chụp ra đem lại một chất lượng ấn tượng, màu sắc hiện thị bắt mắt cùng với nhiều chế độ tùy chỉnh chụp ảnh chuyên nghiệp giúp người dùng có thể dễ dàng chụp bức hình ở mọi điều kiện khác nhau.
Viên pin trên Google Pixel 2 có dung lượng 2700mAh , trong các bài kiểm tra thời gian sử dụng ứng dụng thực tế, máy có thể sử dụng liên tục lên tới 8 tiếng với tác vụ thường dùng hàng ngày như xem phim, lướt web, giải trí, nếu với các tác vụ nghe gọi, check mail thì máy có thể sử dụng lên tới 1 ngày, vì vậy bạn không cần phải mang theo cục sạc theo người hàng ngày. Ngoài ra máy còn hỗ trợ công nghệ sạc nhanh giúp bạn tiếp kiệm thời gian đi một phần nào.

4 lí do nên mua Google Pixel 2 xách tay
Với rất nhiêu ưu điểm kể trên thì Google Pixel 2 là muột lựa chọn khó có thể bỏ qua, thiết kế, cấu hình, hiệu năng top đầu trên thế giới di động. Đây là một điện thoại rất đáng mua ở thời điểm hiện tại. Google Pixel 2 là điện thoại dáng mua nhất
Sau bài đánh giá bạn muốn mua nhưng chưa biết Google Pixel 2 giá bao nhiêu ở thời điểm này? Hiện nay MobileCity đang bán Google Pixel 2 nhất trên thị trường, khách hàng đến mua máy được nhân viên tiếp đón nhiệt tình cùng với nhiều phần quà đi kèm hấp dẫn và ưu đãi đặc biệt cho khách hàng.
Hiện nay rất có nhiều bạn muốn mua Google Pixel 2 nhưng điều kiện tài chính còn hạn hẹp chưa đủ. Hãy đến ngay MobileCity, chúng tôi đang hỗ trợ khách hàng có nhu cầu mua Google Pixel 2 trả góp với lãi suất cực thấp, thủ tục rất đơn giản. Khách hàng từ 20 tuổi trở lên chỉ cần mang theo chứng minh thư nhân dân và giấy phép lái xe là có thể hoàn thành thủ tục mua trả góp với 15 phút xét duyệt hồ sơ.
Địa chỉ mua Goole Pixel 2 cũ giá Rẻ tại Hà Nội, Tp.HCM, Đà Nẵng
HÀ NỘI: 42 Phố Vọng, Hai Bà Trưng - ĐT: 0979884242
Số 120 Thái Hà, Q.Đống Đa - ĐT: 097.120.6688
Số 398 Cầu Giấy, Q.Cầu Giấy - ĐT: 096.1111.398
HCM: Số 123 Trần Quang Khải, Q.1 - ĐT: 0965.123.123
Số 602 Lê Hồng Phong, Q.10 - ĐT: 097.1111.602
ĐÀ NẴNG : Số 97 Hàm Nghi, Thanh Khê - ĐT: 096.123.9797
13 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏiGoogle Pixel 2 cũ
Liên hệ
Khuyến mãi
Long
03588666xx
0 Thích
15:59 05/12/2020
Văn Toàn
Quản trị viên
2 Thích
21:07 05/12/2020
Nguyễn Hoàng Anh
07788814xx
3 Thích
18:38 30/07/2019
Tiêu Duy
Quản trị viên
1 Thích
17:53 05/08/2019
Nguyễn Minh Đại
09637872xx
1 Thích
18:38 30/07/2019
Tiêu Duy
Quản trị viên
1 Thích
17:54 05/08/2019
Duy Anh
09691708xx
1 Thích
18:35 30/07/2019
Tiêu Duy
Quản trị viên
1 Thích
17:57 05/08/2019
Hoàng Vũ
03948728xx
0 Thích
16:53 14/07/2019
Hà Hương
Quản trị viên
0 Thích
23:18 15/09/2019