7.650.000 ₫
9.950.000₫
Màu sắc
Bộ nhớ
Thời gian bảo hành: BH Thường 12 Tháng (Xem chi tiết)
Giao hàng tận nơi miễn phí trong 30 phút (Tìm hiểu thêm)
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 165Hz, HDR, 2000 nits (HBM), 5000 nits (peak) 6.83 inches, 1.5K (1260 x 2800 pixels) Always-on display |
| Hệ điều hành: | Android 16, OriginOS 6 |
| Camera sau: | 50 MP, f/1.8 (góc rộng), 1/1.95", 0.8µm, PDAF, OIS 2 MP, f/2.4 (depth) Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Camera trước: | 16 MP, f/2.5 (góc rộng), 1/3.0", 1.0µm Quay phim: 1080p@30fps, gyro-EIS |
| CPU: | MediaTek Dimensity 8500 (4 nm) 8 nhân (1x3.4 GHz & 3x3.2 GHz & 4x2.2 GHz) GPU: Mali-G720 MC8 |
| RAM: | 8-12GB |
| Bộ nhớ trong: | 256-512GB, UFS 4.1 |
| Thẻ SIM: | 2 SIM Nano |
| Dung lượng pin: | 9020 mAh Sạc nhanh 90W Hỗ trợ sạc ngược (dây) |
| Thiết kế: | Khung nhựa phẳng Mặt lưng nhựa nhẹ Kháng nước, bụi IP68/IP69 Cảm biến vân tay quang học dưới màn hình |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 16, OriginOS 6 |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Việt, Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 1 tỷ màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 165Hz, HDR, 2000 nits (HBM), 5000 nits (peak) 6.83 inches, 1.5K (1260 x 2800 pixels) Always-on display |
| Độ phân giải: | 1260 x 2800 pixels |
| Màn hình rộng: | 6.83 inches |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 50 MP, f/1.8 (góc rộng), 1/1.95", 0.8µm, PDAF, OIS 2 MP, f/2.4 (depth) Quay phim: 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Camera trước: | 16 MP, f/2.5 (góc rộng), 1/3.0", 1.0µm Quay phim: 1080p@30fps, gyro-EIS |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | LED flash, panorama, HDR |
| Quay phim: | 4K, 1080p, gyro-EIS, OIS |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | 1x3.4 GHz Cortex-A725 3x3.2 GHz Cortex-A725 4x2.2 GHz Cortex-A725 |
| Số nhân: | 8 nhân |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 8500 (4 nm) 8 nhân (1x3.4 GHz & 3x3.2 GHz & 4x2.2 GHz) GPU: Mali-G720 MC8 |
| RAM: | 8-12GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Mali-G720 MC8 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 256-512GB, UFS 4.1 |
| Thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | Không |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Khung nhựa phẳng Mặt lưng nhựa nhẹ Kháng nước, bụi IP68/IP69 Cảm biến vân tay quang học dưới màn hình |
| Kích thước: | 163.7 x 76.1 x 8.3 mm |
| Trọng lượng (g): | 216.5 g |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | Si/C Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 9020 mAh Sạc nhanh 90W Hỗ trợ sạc ngược (dây) |
| Pin có thể tháo rời: | Không |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | HSDPA 800 / 850 / 900 / 2100 |
| 4G: | HSPA, LTE, 5G |
| Loại Sim: | 2 SIM Nano |
| Khe gắn Sim: | 2 SIM Nano |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, dual-band |
| GPS: | GPS (L1+L5), BDS (B1I+B1C+B2a), GALILEO (E1+E5a), QZSS (L1+L5), NavIC (L5), GLONASS |
| Bluetooth: | 5.4, A2DP, LE, aptX HD |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C Loa kép |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | USB Type-C 2.0, OTG |
| Kết nối khác: | NFC, hồng ngoại |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | |
| Nghe nhạc: | |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết Vivo iQOO Z11 (Pin 9020mAh)
Chiếc điện thoại Vivo iQOO Z11 5G sở hữu nhiều cải tiến so với phiên bản tiền nhiệm. Chiếc điện thoại này nổi bật với viên pin dung lượng lớn 9020mAh, màn hình 6,83 inch tần số quét 165Hz và nhiều thông số kỹ thuật cao cấp khác.
Cung cấp sức mạnh cho thiết bị là chipset Dimensity 8500 cùng RAM lên tới 16GB đảm bảo hiệu năng luôn mạnh, xử lý nhanh mọi tác vụ. Màn hình AMOLED của Vivo iQOO Z11 5G có viền mỏng đều cả 4 cạnh giúp nâng cao tính thẩm mỹ và tính cao cấp.
Camera 50MP chụp ảnh sắc nét, quay phim 4K sống động. Cung cấp năng lượng cho viên pin hơn chín nghìn là sạc 90W tốc độ cao. Máy có tiêu chuẩn IP68/IP69 đảm bảo sự an tâm cho người dùng sử dụng trong các điều kiện khắc nghiệt.
MobileCity bán iQOO Z11 giá 7.650.000 ₫ rẻ nhất thị trường. Đây là giá bán của phiên bản thấp nhất. Ngoài ra, bạn có thể lựa chọn các phiên bản cao cấp hơn của chiếc điện thoại iQOO mới này dựa vào bảng giá sau.
Bảng giá iQOO Z11 mới nhất 2026:
| Sản phẩm | Giá bán |
| iQOO Z11 8-256GB | 7.650.000 ₫ |
| iQOO Z11 12-256GB | 8.750.000 ₫ |
| iQOO Z11 16-256GB | 9.850.000 ₫ |
| iQOO Z11 12-512GB | 10.650.000 ₫ |
| iQOO Z11 16-512GB | 12.150.000 ₫ |
Hiệu năng cực mạnh với 2.010.275 điểm AnTuTu
iQOO Z11 đạt được 2.010.275 điểm AnTuTu nhờ cung cấp bởi chipset Dimensity 8500. Chip này sở hữu 8 nhân xung nhịp lên tới 3.4GHz và GPU Mali-G720 MC8 (8 lõi) đảm bảo tốc độ xử lý vô cùng nhanh, mượt và sắc nét. Cùng điểm lại một số chip cùng phân khúc Dimensity 8500 dựa vào điểm AnTuTu V11 như sau.
Bảng xếp hạng chip cùng phân khúc Dimensity 8500:
| Chipset | Điểm AnTuTu |
| Dimensity 9500s | 3.298.445 |
| Snapdragon 8s Gen 4 | 2.454.886 |
| Dimensity 8500 | 2.010.275 |
| Dimensity 8400 | 1.889.585 |
| Snapdragon 8s Gen 3 | 1.632.611 |
Với điểm AnTuTu hơn 2 triệu, iQOO Z11 giúp người dùng chơi mọi tựa game có trên kho ứng dụng. Đồng thời với phần mềm OriginOS 6 mới nhất cũng làm cho máy chạy mượt và ổn định hơn. Từ đó, giúp bạn sử dụng trong nhiều năm tới mà không lo giật lag.
iQOO Z11 có RAM 8-16GB & Bộ nhớ trong 256-512GB
iQOO Z11 cung cấp khả năng đa nhiệm mượt mà với nhiều ứng dụng cùng lúc nhớ dung lượng RAM lớn từ 8GB đến 16GB. Chọn bản 8GB, khi bạn muốn tiết kiệm pin, dùng cơ bản. Nếu nhu cầu cao hơn (chơi game nặng, làm việc với các ứng dụng nặng) bạn nên chọn RAM 12GB hoặc 16GB.
Đi kèm với đó là dung lượng trữ thoải mái với 2 lựa chọn 256GB hoặc 512GB đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ dữ liệu, ảnh, video của bạn. Tuy nhiên, nếu muốn dùng máy trong vài năm tới và thương xuyên chụp ảnh, quay video, thì bạn nên chọn phiên bản 512GB cho thoải mái.
Sau đây là phần so sánh giữa iQOO Z11 với bản tiền nhiệm Z10 Turbo và người em Z11x trong cùng thời gian ra mắt.
iQOO Z11 mang đến những cải tiến đáng kể so với phiên bản tiền nhiệm. Z11 có màn hình lớn hơn, tốc độ làm mới cao hơn và độ sáng tối đa cao hơn. So với Z10 Turbo, nó cũng có thiết kế vuông vức thời trang hơn. Mặc dù chỉ dày hơn 0,3mm so với bản tiền nhiệm, nhưng iQOO Z11 có viên pin lên đến 9020mAh, vượt xa con số 7620mAh của phiên bản tiền nhiệm. Sự cải thiện hiệu năng trên chiếc máy này rất đáng kể, giúp nó mạnh mẽ hơn nhiều so với Z10 Turbo.
iQOO Z11 sở hữu mọi điều tốt hơn Z11x, từ thiết kế, đến cấu hình đều cao cấp vượt trội hoàn toàn. Nghịch lý là, Z11 có độ dày mỏng hơn, trọng lượng nhẹ hơn một chút nhưng lại có pin trâu hơn, sạc nhanh hơn Z11x và hoàn thiện cao cấp hơn phiên bản cấp thấp hơn mình.
Không chỉ có viền màn hình mỏng hơn, mà tấm nền AMOLED trên Z11 cho trải nghiệm hinh ảnh sống động và mượt trội hơn rất nhiều tấm nền LCD của Z11x. Hiệu năng trên Z11 mạnh hơn rất với Dimensity 8500 có thể có như gấp đôi thậm chí còn hơn cả gấp đôi khi so với Z11x với Dimensity 7400.
Cùng MobileCity đánh giá chi tiết về mẫu điện thoại tầm trung mới của nhà iQOO nhé!
iQOO Z11 sở hữu thiết kế sang trọng, hiện đại nhờ khung viền phẳng, mặt lưng phẳng được sơn giả kim loại và giả kính. Dù chỉ có phần vỏ bằng nhựa nhưng hãng gia công cho sản phẩm của mình vô cùng tỉ mỉ và chăm chút mang đến khả năng kháng nước, bụi toàn diện IP68/IP69.
Mặt trước là màn hình phẳng viền mỏng đều cả 4 cạnh. Máy vẫn sử dụng tỷ lệ khung hình 20:9 nên làm cho chiếc điện thoại iQOO mới vẫn rất thanh thoát không bị "béo" như các mẫu điện thoại màn hình 19.5:9 ra mắt cùng thời điểm.
Về màu sắc, iQOO Z11 cung cấp 3 sự lựa chọn là Xanh dương, Đen và Trắng. Đảm bảo đáp ứng tốt nhu cầu về màu sắc ngày càng cao của người dùng.
Màn hình AMOLED 165Hz - 2160 PWM - 5000nit
iQOO Z11 sở hữu màn hình AMOLED 165Hz 1 tỷ màu, mang đến hình ảnh sống động, màu sắc chân thực và vuốt chạm mượt mà. Màn hình 6,83 inch này có độ phân giải 1.5K, đảm bảo trải nghiệm xem rõ nét và chi tiết. Với độ sáng lên tới 5000nit đảm bảo cho người dùng sử dụng thoải mái trong mọi điều kiện môi trường ánh sáng.
Danh sách 5 điện thoại có màn hình AMOLED 165Hz:
| Sản phẩm | Giá bán |
| iQOO Z11 | 7.650.000 ₫ |
| Realme Neo8 | 10.950.000 ₫ |
| OnePlus Ace 6T | 10.450.000 ₫ |
| OnePlus 15 | 16.450.000 ₫ |
| OnePlus Ace 6 | 11.950.000 ₫ |
iQOO đã tích hợp công nghệ HDR vào màn hình Z11, mang đến độ tương phản hình ảnh vượt trội so với các màn hình truyền thống. Công nghệ PWM 2160Hz giảm thiểu hiệu quả hiện tượng nhấp nháy màn hình, giảm thiểu mỏi mắt khi sử dụng trong thời gian dài.
Camera chính 50MP - Selfie 16MP & Quay phim 4K
iQOO Z11 sử hữu camera chính 50MP và cảm biến phụ 2MP cùng các tính năng tự động lấy nét và chống rung quang học giúp máy chụp ảnh sắc nét, màu sắc tươi với điều kiện đủ sáng.
Danh sách 5 điện thoại có camera chính 50MP:
| Sản phẩm | Giá bán |
| iQOO Z11 | 7.650.000 ₫ |
| iQOO Z11 Turbo | 10.550.000 ₫ |
| OnePlus Ace 6 | 11.950.000 ₫ |
| REDMI K90 | 9.950.000 ₫ |
| Honor WIN RT | 13.250.000 ₫ |
Máy có camera selfie 16MP đủ đáp ứng cho người dùng có được những tấm ảnh "tự sướng" sắc nét, đàm thoại video chi tiết tốt.
Về quay phim, iQOO Z11 có thể giúp người dùng có được những thước phim 1080p cho cả camera trước và sau. Chất lượng này đủ để đáp ứng nhu cầu quay phim của người dùng phổ thông. Riêng camera sau, có thêm tính năng quay video 4K đảm bảo chất lượng hình ảnh sắc nét, chi tiết tốt hơn.
Chụp ảnh đủ sáng, cho thất ảnh sắc nét, chi tiết khá tốt, nhưng phần nền trời bị làm trắng hơn. Các màu sắc của ô tô, xe máy đều thể hiện khá trung thực. Màu sắc của lá cấy có vẻ đậm hơn thực tế 1 chút.
Ảnh thiếu sáng có độ nét khá cao, vẫn còn tình trạng noise nhẹ khi zoom lớn lên. Màu hồng, màu da mặt mẫu, màu trắng của màn hình máy tính thể hiện khá chân thực. Các vùng tối được đẩy sáng lên giúp tổng thể hình ảnh không bị mất nét.
iQOO Z11 cung cấp thời gian sử dụng lâu dài có thể 2-3 ngày với các tác vụ cơ bản nhờ vien pin 9020mAh. Sử dụng với các tác vụ như xem video 4K, gọi video, lượt TikTok, Facebook, Shopee, chơi game (mỗi tác vụ 1 tiếng). Sau 6 tiếng máy vẫn còn hơn 50% pin. Như vậy, nếu sử dụng hệ máy dễ dàng đạt được hơn 11 đến 12 tiếng.
Danh sách 5 điện thoại có pin 9000-10.000mAh:
| Sản phẩm | Giá bán |
| iQOO Z11 | 7.650.000 ₫ |
| REDMI Turbo 5 Max | 8.750.000 ₫ |
| Realme P4 Power | 7.950.000 ₫ |
| Honor WIN | 15.950.000 ₫ |
| Honor WIN RT | 13.250.000 ₫ |
Máy có sạc nhanh 90W, với củ sạc kèm theo máy, khi sạc từ 1% pin. Kết quả đạt được, sau 5 phút đã được 10%, đạt 61% pin sau 40 phút và đầy 100% chỉ mất 1 tiếng 3 phút vô cùng ấn tượng. Tốc độ sạc này nhanh hơn nhiều mẫu điện thoại khác.
MobileCity hiện đang bán iQOO Z11 với giá rẻ nhất thị trường kèm theo BH 12 tháng. Với hơn 15 năm hoạt động trong lĩnh vực bán lẻ điện thoại, chúng tôi luôn là điểm đến của rất nhiều khách hàng từ người dùng chính hãng đến người dùng máy xách tay, đặc biệt là các sản phẩm Vivo, iQOO.
MobileCity còn cung cấp chương trình trả góp 0% giúp quý khách dễ dàng mua máy nếu chưa có đủ kinh phí, hoặc muốn dành tiền để làm việc khác.
Địa chỉ mua iQOO Z11 giá rẻ tại Hà Nội, Đà Nẵng, Tp HCM:
Hệ thống điện thoại di động MobileCity
Tại Hà Nội
Hotline: 0969.120120
Hotline: 096.1111.398
Hotline: 0979.884242
Hotline: 038.213.6666
Tại TP Hồ Chí Minh
Hotline: 0965.123.123
Hotline: 097.1111.602
Tại Đà Nẵng
Hotline: 096.123.9797
Vivo iQOO Z11 (Pin 9020mAh)
7.650.000 ₫
Khuyến mãi
Hỏi đáp & đánh giá Vivo iQOO Z11 (Pin 9020mAh)
0 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏi