19.550.000 ₫
Thời gian bảo hành: BH Thường 12 Tháng (Xem chi tiết)
Giao hàng tận nơi miễn phí trong 30 phút (Tìm hiểu thêm)
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 144Hz, 2592Hz PWM, 2000 nits (peak) 6.85 inches, 1.5K (1216 x 2688 pixels) Mật độ điểm ảnh ~431 ppi |
| Hệ điều hành: | Android 16, Redmagic OS 11 |
| Camera sau: | 50 MP, f/1.9 (góc rộng), 1/1.55", PDAF, OIS 50 MP, f/2.2 (góc siêu rộng), 1/2.88", 0.61µm 2 MP, f/2.4 (macro) Quay phim: 8K@30fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120/240fps |
| Camera trước: | 16 MP, f/2.0 (góc rộng) ẩn dưới màn hình Quay phim: 1080p@30/60fps |
| CPU: | Qualcomm SM8850-AC Snapdragon 8 Elite Gen 5 Leading 8 nhân (2x4.6 GHz & 6x3.62 GHz) GPU: Adreno 840 |
| RAM: | 12-16GB |
| Bộ nhớ trong: | 256-512GB, UFS 4.1 Pro |
| Thẻ SIM: | 2 SIM Nano |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 8000 mAh Sạc nhanh 80W |
| Thiết kế: | Khung nhôm phẳng 2 mặt kính phẳng Cảm biến vân tay siêu âm dưới màn hình Hệ thống tản nhiệt (quạt gió + chất lỏng) Hỗ trợ trigger cảm ứng (520Hz) Kháng nước, bụi IPX8 |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 16, Redmagic OS 11 |
| Ngôn ngữ: | Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 1 tỷ màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 144Hz, 2592Hz PWM, 2000 nits (peak) 6.85 inches, 1.5K (1216 x 2688 pixels) Mật độ điểm ảnh ~431 ppi |
| Độ phân giải: | 1216 x 2688 pixels |
| Màn hình rộng: | 6.85 inches |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 50 MP, f/1.9 (góc rộng), 1/1.55", PDAF, OIS 50 MP, f/2.2 (góc siêu rộng), 1/2.88", 0.61µm 2 MP, f/2.4 (macro) Quay phim: 8K@30fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120/240fps |
| Camera trước: | 16 MP, f/2.0 (góc rộng) ẩn dưới màn hình Quay phim: 1080p@30/60fps |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | LED flash, HDR, panorama |
| Quay phim: | 8K@30fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120/240fps |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | 2x4.6 GHz Oryon V3 Phoenix L 6x3.62 GHz Oryon V3 Phoenix M |
| Số nhân: | 8 nhân |
| Chipset: | Qualcomm SM8850-AC Snapdragon 8 Elite Gen 5 Leading 8 nhân (2x4.6 GHz & 6x3.62 GHz) GPU: Adreno 840 |
| RAM: | 12-16GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Adreno 840 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 256-512GB, UFS 4.1 Pro |
| Thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | Không |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Khung nhôm phẳng 2 mặt kính phẳng Cảm biến vân tay siêu âm dưới màn hình Hệ thống tản nhiệt (quạt gió + chất lỏng) Hỗ trợ trigger cảm ứng (520Hz) Kháng nước, bụi IPX8 |
| Kích thước: | Đang cập nhật |
| Trọng lượng (g): | Đang cập nhật |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | Si/C Li-Ion |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 8000 mAh Sạc nhanh 80W |
| Pin có thể tháo rời: | Không |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | HSDPA 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 CDMA2000 1xEV-DO |
| 4G: | HSPA, LTE, 5G |
| Loại Sim: | 2 SIM Nano |
| Khe gắn Sim: | 2 SIM Nano |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6e/7, 3 băng tần, Wi-Fi Direct |
| GPS: | GPS (L1+L5), GLONASS, BDS, GALILEO |
| Bluetooth: | 5.4, A2DP, LE |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | 3.5 mm Loa kép stereo 32-bit/384kHz Hi-Res audio Snapdragon Sound |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | USB Type-C 3.2 Gen 2 |
| Kết nối khác: | OTG, đầu nối phụ kiện, DisplayPort, NFC, hồng ngoại |
| Cổng sạc: | Type-C 3.2 |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | |
| Nghe nhạc: | |
| Cổng sạc: | Type-C 3.2 |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết ZTE Nubia Red Magic 11S Pro (Chip ép xung)
ZTE Nubia Red Magic 11S Pro chuẩn bị chính thức được ra mắt với các nâng cấp đáng kể về khả năng tản nhiệt so với phiên bản trước. Ngoài ra, máy còn nổi bật với tiêu chuẩn kháng nước IPX8 và quạt gió tích hợp.
Với chip Snapdragon 8 Elite Gen 5 ép xung, ZTE Nubia Red Magic 11S Pro tiếp tục khẳng định vị trí hàng đầu về hiệu năng trong năm 2026. Viên pin 8000mAh biến thiết bị trở thành smartphone cao cấp có dung lượng pin lớn nhất thế giới.
Hiện tại, Red Magic 11S Pro giá 19.550.000 ₫ đang được bán rẻ nhất tại MobileCity. Chiếc điện thoại Red Magic mới này cũng cung cấp 2 phiên bản bộ nhớ như thế hệ trước đi kèm chế độ bảo hành 12 tháng cùng đội ngũ kỹ thuật viên hỗ trợ chuyên nghiệp đảm bảo sự an tâm dành cho quý khách. Mời bạn cùng tham khảo giá ở bảng dưới đây.
Bảng giá Red Magic 11S Pro mới nhất 2026:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Red Magic 11S Pro 12-256GB | 19.550.000 ₫ |
| Red Magic 11S Pro 16-512GB | Liên hệ |
| Red Magic 11 Pro Plus 12-256GB | 21.150.000 ₫ |
| Red Magic 11 Pro Plus 16-512GB | 24.150.000 ₫ |
Hiệu năng vô cùng mạnh mẽ với 4.208.874 điểm AnTuTu
Red Magic 11S Pro mang lại hiệu năng ấn tượng nhờ chip Snapdragon 8 Elite Gen 5 với điểm số AnTuTu đạt 4.208.874. Chip này có xung nhịp lên đến 4.6GHz và GPU Adreno 840, đảm bảo hiệu suất tối ưu cho mọi nhu cầu sử dụng của người dùng.
Bảng xếp hạng chip cùng phân khúc Snapdragon 8 Elite Gen 5:
| Chipset | Điểm AnTuTu |
| Snapdragon 8 Elite Gen 5 | 4.208.874 |
| Dimensity 9500 | 3.956.885 |
| Snapdragon 8 Elite | 2.719.964 |
| Dimensity 9400 Plus | 2.651.570 |
| Dimensity 9400 | 2.565.429 |
Với chip mạnh mẽ, hệ thống tản nhiệt tiên tiến (bao gồm quạt gió và chất lỏng) cùng với Android 16, thiết bị đảm bảo trải nghiệm mượt mà, xử lý nhanh chóng mọi tác vụ, ngay cả với những tựa game nặng nhất hiện nay.
Red Magic 11S Pro có RAM 12-16GB & Bộ nhớ trong 256-512GB
Với tùy chọn RAM từ 12 đến 16 GB, thiết bị có khả năng xử lý mượt mà nhiều ứng dụng và game nặng cùng lúc, chuyển đổi giữa các ứng dụng gần như không có độ trễ, mang lại trải nghiệm đa nhiệm ổn định.
Bộ nhớ trong 256GB hoặc 512GB cung cấp không gian lưu trữ thoải mái cho hình ảnh, video, game và ứng dụng lớn; cho phép truy xuất dữ liệu nhanh chóng và giảm thời gian tải ứng dụng.
Tóm lại, với chip mạnh mẽ và dung lượng RAM lớn, hiệu suất xử lý đa nhiệm, chơi game nặng hay giả lập đều diễn ra rất mượt mà. Hệ thống tản nhiệt bằng quạt và chất lỏng giúp duy trì nhiệt độ ổn định, ngăn chặn việc giảm xung nhịp chip khi chơi các tựa game nặng trong thời gian dài.
Cùng đánh giá chi tiết về Red Magic 11S Pro ngay sau đây.
Red Magic 11S Pro giữ nguyên thiết kế hình khối vuông vức, nổi bật với các đường nét góc cạnh, hoa văn 3D tinh tế và hệ thống đèn RGB đặc trưng của dòng điện thoại chơi game.
Máy được trang bị công nghệ camera ẩn dưới màn hình, mang đến trải nghiệm hiển thị liền mạch, không có notch hay lỗ khoét làm cản trở. Khung máy chắc chắn, kết hợp với tiêu chuẩn kháng nước IP68, giúp tăng cường độ bền so với các thế hệ trước.
Về màu sắc, Red Magic 11S Pro có các tông màu chủ đạo là Đen và Trắng. Tất cả đều hỗ trợ quạt gió, tản nhiệt chất lỏng và tiêu chuẩn kháng nước IPX8, mang lại sự an tâm khi sử dụng. Rất may là máy vẫn có cổng jack 3.5mm tiện lợi đảm bảo quá trình chơi game âm thanh không bị chậm trễ.
Màn hình AMOLED 144Hz, 6,85 inch 1.5K, độ sáng 2000nit
Thiết bị được trang bị màn hình AMOLED cao cấp với độ phân giải 1.5K và tần số quét 144Hz, cùng với độ phản hồi cảm ứng nhanh nhờ tốc độ lấy mẫu lên đến 1000Hz. Nhờ những đặc điểm này, Red Magic 11S Pro mang lại hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động và trải nghiệm chơi game cực kỳ mượt mà.
Danh sách 5 điện thoại có màn hình AMOLED 144Hz:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Red Magic 11S Pro | 19.550.000 ₫ |
| Red Magic 11 Pro Plus | 21.150.000 ₫ |
| Realme GT7 | 8.650.000 ₫ |
| Honor GT Pro | 12.950.000 ₫ |
| iQOO 13 | 14.550.000 ₫ |
Đặc biệt, thiết bị được trang bị công nghệ 2592Hz PWM giúp giảm mỏi mắt và bảo vệ thị lực khi sử dụng trong thời gian dài. Với màn hình full view 100%, mọi trải nghiệm từ xem phim đến chơi game đều rất thú vị. Máy còn có độ sáng màn hình cao, đảm bảo dễ nhìn và sắc nét trong mọi điều kiện ánh sáng.
Camera chính 50MP; Selfie 16MP ẩn dưới màn hình & Quay phim 8K
Red Magic 11S Pro gây ấn tượng với cụm ba camera phẳng không lồi so với lớp kính cường lực phía sau, bao gồm cảm biến chính OmniVision OV50E 50MP (f/1.88), camera góc siêu rộng 50MP OV50D (f/2.2) và cảm biến phụ 2MP hỗ trợ chụp ảnh macro.
Danh sách 5 điện thoại có camera chính 50MP:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Red Magic 11S Pro | 19.550.000 ₫ |
| REDMI K80 Pro | 12.750.000 ₫ |
| Vivo X300 Pro | 19.950.000 ₫ |
| Xiaomi 17 Pro Max | 22.650.000 ₫ |
| iQOO 13 | 14.550.000 ₫ |
Mặc dù không trang bị ống kính tele như nhiều flagship khác, khả năng chụp ảnh của thiết bị vẫn rất ổn định trong hầu hết các điều kiện. Trong môi trường ánh sáng đầy đủ, hình ảnh cho ra có độ chi tiết cao, màu sắc chân thực và độ tương phản hài hòa, đặc biệt phù hợp với phong cách chụp ảnh đường phố kể chuyện.
Trong điều kiện ánh sáng trong nhà, màu sắc được tái tạo chính xác, không quá bão hòa, thể hiện đúng tông tự nhiên của đối tượng. Mặc dù cảm biến không lớn nên ảnh chụp trong điều kiện thiếu sáng chưa thực sự nổi bật, nhưng tổng thể, Red Magic 11S Pro vẫn mang lại trải nghiệm nhiếp ảnh cân bằng, thực tế và có cá tính riêng, đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh và quay video của người dùng phổ thông.
Camera trước vẫn là 16MP ẩn dưới màn hình như các thế hệ trước. Dù hãng có thông báo đã cải thiện khả năng chụp ảnh, nhưng mình cảm thấy chất lượng hình ảnh vẫn chưa thực sự trong trẻo.
Máy hỗ trợ quay video với độ phân giải tối đa 8K và 4K ở 60fps, mang lại chất lượng hình ảnh sắc nét. Tuy nhiên, khả năng chống rung và màu sắc vẫn chưa được tốt như các đối thủ trong cùng phân khúc.
Red Magic 11S Pro được trang bị pin lớn 8000mAh, là một cải tiến đáng kể so với thế hệ trước và vượt trội hơn hẳn so với các mẫu điện thoại trong cùng phân khúc. Điều này mang đến thời gian sử dụng ấn tượng cho cả nhu cầu chơi game nặng, xem phim hay làm việc liên tục. Game thủ có thể thoải mái chiến đấu hàng giờ mà không lo bị gián đoạn.
Danh sách 5 điện thoại có pin 7500-8000mAh:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Red Magic 11S Pro | 19.550.000 ₫ |
| iQOO Z10 Turbo Plus | 8.950.000 ₫ |
| Honor Power | Liên hệ |
| REDMI Turbo 4 Pro | 7.750.000 ₫ |
| iQOO Z10 Turbo | 7.750.000 ₫ |
Ngoài ra, công nghệ sạc nhanh 80W cho phép nạp đầy pin trong thời gian ngắn, giúp tiết kiệm tối đa thời gian chờ đợi. Sự kết hợp giữa dung lượng pin lớn và tốc độ sạc nhanh khiến Red Magic 11S Pro trở thành lựa chọn hoàn hảo cho những ai cần một thiết bị mạnh mẽ, bền bỉ và tiện lợi.
Hiện tại, MobileCity đang cung cấp Red Magic 11S Pro với giá rẻ nhất thị trường kèm bảo hành 12 tháng được hỗ trợ bởi đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm. Nếu đang cần tìm mua một chiếc gaming phone đỉnh cao, Red Magic 11S Pro tại MobileCity là một lựa chọn lý tưởng.
Hãy đến các cơ sở của hệ thống cửa hàng MobileCity để được tư vấn, hỗ trợ mua Red Magic 11S Pro với giá tốt kèm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
Địa chỉ mua Red Magic 11S Pro giá rẻ, BH tốt nhất tại Hà Nội, Đà Nẵng, Tp HCM:
Hệ thống điện thoại di động MobileCity
Tại Hà Nội
Hotline: 0969.120120
Hotline: 096.1111.398
Hotline: 0979.884242
Tại TP Hồ Chí Minh
Hotline: 0965.123.123
Hotline: 097.1111.602
Tại Đà Nẵng
Hotline: 096.123.9797
ZTE Nubia Red Magic 11S Pro (Chip ép xung)
19.550.000 ₫
Khuyến mãi
Hỏi đáp & đánh giá ZTE Nubia Red Magic 11S Pro (Chip ép xung)
0 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏi