10.050.000 ₫
Thời gian bảo hành: BH Thường 12 tháng (Xem chi tiết)
Giao hàng tận nơi miễn phí trong 30 phút (Tìm hiểu thêm)
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED 185Hz, 4320Hz PWM, HDR Vivid, 1600 nits (HBM), 6000 nits (peak) 6.83 inches, 1.5K (1272 x 2800 pixels) |
| Hệ điều hành: | Android 16, MagicOS 10 |
| Camera sau: | 50 MP (góc rộng) 12 MP (góc siêu rộng) Quay phim: 4K, 1080p |
| Camera trước: | 50 MP (góc rộng) Quay phim: 1080p |
| CPU: | Qualcomm Snapdragon 8 Gen 5 8 nhân (2x3.8 GHz Oryon V3 Phoenix L + 6x3.32 GHz Oryon V3 Phoenix M) GPU: Adreno 829 |
| RAM: | 12GB-16GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB-1TB |
| Thẻ SIM: | 2 SIM Nano |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 10.000 mAh Sạc nhanh có dây 100W Sạc ngược có dây 27W |
| Thiết kế: | Khung nhôm phẳng Mặt lưng phẳng + Quạt tản nhiệt |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 16, MagicOS 10 |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Việt, Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 1 tỷ màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED 185Hz, 4320Hz PWM, HDR Vivid, 1600 nits (HBM), 6000 nits (peak) 6.83 inches, 1.5K (1272 x 2800 pixels) |
| Độ phân giải: | 1272 x 2800 pixels |
| Màn hình rộng: | 6.83 inches |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 50 MP (góc rộng) 12 MP (góc siêu rộng) Quay phim: 4K, 1080p |
| Camera trước: | 50 MP (góc rộng) Quay phim: 1080p |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | LED flash, HDR, panorama |
| Quay phim: | 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120fps, gyro-EIS |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | 2x3.8 GHz Oryon V3 Phoenix L 6x3.32 GHz Oryon V3 Phoenix M |
| Số nhân: | 8 nhân |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 8 Gen 5 8 nhân (2x3.8 GHz Oryon V3 Phoenix L + 6x3.32 GHz Oryon V3 Phoenix M) GPU: Adreno 829 |
| RAM: | 12GB-16GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Adreno 829 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 256GB-1TB |
| Thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | Không |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Khung nhôm phẳng Mặt lưng phẳng + Quạt tản nhiệt |
| Kích thước: | Đang cập nhật |
| Trọng lượng (g): | Đang cập nhật |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | Si/C Li-Ion |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 10.000 mAh Sạc nhanh có dây 100W Sạc ngược có dây 27W |
| Pin có thể tháo rời: | Không |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
| 4G: | HSDPA 800 / 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| Loại Sim: | 2 SIM Nano |
| Khe gắn Sim: | 2 SIM Nano |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6/7, dual-band |
| GPS: | GPS (L1+L5), BDS (B1I+B1C+B2a), GALILEO (E1+E5a), QZSS (L1+L5), GLONASS |
| Bluetooth: | 5.4, A2DP, LE, aptX HD, aptX Adaptive, aptX Lossless, LHDC 5.0 |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | Không |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | USB Type-C 2.0, OTG |
| Kết nối khác: | NFC |
| Cổng sạc: | USB Type-C |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | |
| Nghe nhạc: | |
| Cổng sạc: | USB Type-C |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết Honor WIN Turbo
Sau một thời gian rò rỉ thông số, Honor WIN Turbo được chính thức xác nhận với nhiều điểm nổi bật trong cấu hình và thiết kế, đặc biệt là việc tích hợp quạt tản nhiệt. Hãy cùng MobileCity khám phá ngay nhé!
Sở hữu hiệu năng cực kỳ mạnh mẽ với chip Snapdragon 8 Gen 5, thời gian sử dụng pin ấn tượng nhờ viên pin 10000mAh và hỗ trợ sạc nhanh 100W. Vậy giá bán của Honor WIN Turbo sẽ là bao nhiêu? Câu trả lời sẽ được tiết lộ ngay bên dưới.
MobileCity bán Honor WIN Turbo giá 10.050.000 ₫ với bản bộ nhớ thấp nhất. Ngoài ra, các tùy chọn bộ nhớ khác của chiếc điện thoại Honor mới này như sau:
Bảng giá Honor WIN Turbo mới nhất 2026:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor WIN Turbo 12-256GB | 10.050.000 ₫ |
| Honor WIN Turbo 16-256GB | Liên hệ |
| Honor WIN Turbo 12-512GB | Liên hệ |
| Honor WIN Turbo 16-512GB | Liên hệ |
| Honor WIN Turbo 16GB-1TB | Liên hệ |
Hiệu năng mạnh mẽ 3.264.376 điểm AnTuTu
Honor WIN Turbo có thể được trang bị chip Snapdragon 8 Gen 5, đạt khoảng 3.264.376 điểm AnTuTu. Chắc hẳn bạn đã quen thuộc với con chip 3nm này, vì nó đã được tích hợp trên nhiều mẫu smartphone cao cấp và cận cao cấp trong năm 2026.
Bảng xếp hạng chip cùng phần khúc Snapdragon 8 Gen 5:
| Chipset | Điểm AnTuTu |
| Snapdragon 8 Gen 5 Gen 5 | 4.166.339 |
| Dimensity 9500 | 3.956.885 |
| Snapdragon 8 Gen 5 | 3.000.000 |
| Dimensity 9400 Plus | 2.878.376 |
| Dimensity 9400 | 2.561.838 |
Honor WIN Turbo cung cấp hiệu năng cực kỳ mạnh mẽ, cho phép sử dụng từ 4-5 năm mà không gặp hiện tượng giật lag. Về phần mềm, máy được trang bị sẵn Android 16 tùy biến với giao diện MagicOS 10. Giao diện phần mềm rất đơn giản và dễ sử dụng, tích hợp đầy đủ các ngôn ngữ cùng nhiều tính năng hữu ích khác.
Honor WIN Turbo có RAM 12-16GB & Bộ nhớ trong 256GB-1TB
Ngoài con chip mạnh mẽ, Honor WIN Turbo còn được trang bị bộ nhớ trong lớn với tốc độ cao, bao gồm RAM từ 12–16GB kết hợp với bộ nhớ trong 256GB-1TB, mang đến trải nghiệm đa nhiệm mượt mà khi sử dụng nhiều ứng dụng cùng lúc và khả năng lưu trữ thoải mái.
Dung lượng RAM lớn giúp thiết bị xử lý đa nhiệm một cách trơn tru, cho phép mở nhiều ứng dụng nặng đồng thời mà vẫn giữ được trạng thái của các ứng dụng nền, giảm thiểu việc phải tải lại.
Với các tác vụ như chơi game đồ họa cao, livestream hay chỉnh sửa video, RAM 16GB mang đến trải nghiệm ổn định và thoải mái trong thời gian dài. Bộ nhớ trong tối thiểu 256GB đủ để đáp ứng nhu cầu lưu trữ game, ảnh và video 4K, trong khi phiên bản 512GB phù hợp cho những người dùng chuyên sâu, không cần lo lắng về việc thiếu dung lượng.
Sau đây là phần đánh giá chi tiết Honor WIN Turbo.
Honor WIN Turbo có thiết kế cao cấp với khung viền kim loại phẳng và mặt lưng cũng phẳng. Hiện tại, chất liệu mặt lưng của máy vẫn chưa được công bố, nhưng có khả năng Honor WIN Turbo sẽ sử dụng mặt lưng kính giống như Honor WIN.
Về màu sắc, Honor WIN Turbo có ba tùy chọn: Xanh dương, Trắng và Đen, mang đến sự lựa chọn đa dạng cho người dùng. Tất cả các phiên bản màu đều được trang bị quạt tản nhiệt bên cạnh hai camera sau và vẫn đạt tiêu chuẩn kháng nước IP68/IP69 bền bỉ.
Honor WIN Turbo có thể được trang bị màn hình 185Hz, mang đến trải nghiệm chơi game cực kỳ mượt mà. Màn hình này sử dụng tấm nền AMOLED với độ sáng lên đến 6000 nit, cho phép sử dụng thoải mái trong mọi điều kiện ánh sáng.
Danh sách 5 điện thoại có màn hình AMOLED 165-185Hz:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor WIN Turbo | 10.050.000 |
| Honor WIN | 15.450.000 ₫ |
| OnePlus 15 | 15.650.000 ₫ |
| OnePlus Ace 6T | 10.250.000 ₫ |
| OnePlus Ace 6 | 11.550.000 ₫ |
Honor WIN Turbo cung cấp không gian trải nghiệm hình ảnh rộng rãi và sắc nét, với độ chi tiết tốt nhờ màn hình 6,83 inch có độ phân giải 1.5K (1272 x 2800 pixel).
Camera chính 50MP OIS
Honor WIN Turbo được trang bị hệ thống camera kép phía sau với cảm biến chính 50MP và camera selfie cũng 50MP, đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh và quay video cơ bản của người dùng.
Danh sách 5 điện thoại có camera 50MP:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor WIN Turbo | 10.050.000 |
| Honor WIN | 15.450.000 ₫ |
| iQOO 15 | 16.250.000 ₫ |
| Realme GT8 Pro | 15.250.000 ₫ |
| REDMI K90 Pro Max | 14.950.000 ₫ |
Về khả năng chụp ảnh, Honor WIN sở hữu hệ thống quang học cao cấp, không kém gì các mẫu flagship, với cảm biến chính 50MP, nhưng không sở hữu cảm biến tele 50MP cho phép zoom quang học.
Camera trước của máy cũng rất ấn tượng với ống kính góc rộng 50MP, có khả năng quay video ở độ phân giải 4K và 60 FPS, điều mà không phải nhiều smartphone tầm trung có thể thực hiện.
Điểm nổi bật nhất của Honor WIN Turbo là viên pin 10000mAh, cho thời gian sử dụng rất lâu. Với dung lượng pin tương đương một sạc dự phòng, Honor WIN Turbo có thể hoạt động liên tục hơn 15 tiếng và đáp ứng nhu cầu cơ bản trong 2-3 ngày.
Danh sách 5 điện thoại có pin 8000-10.000mAh:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Honor WIN Turbo | 10.050.000 |
| Honor WIN | 15.450.000 ₫ |
| iQOO Z10 Turbo Plus | 8.950.000 ₫ |
| Nubia Red Magic 11 Pro | Liên hệ |
| Honor Power | 6.050.000 ₫ |
Máy hỗ trợ sạc 100W, mặc dù tốc độ sạc rất nhanh, nhưng với viên pin lớn như vậy, bạn vẫn cần chờ một thời gian khá lâu để pin của Honor WIN Turbo được sạc đầy.
MobileCity không chỉ cung cấp chiếc Honor WIN Turbovới mức giá phải chăng nhất trên thị trường mà còn được bảo hành 12 tháng bởi đội ngũ chuyên gia giàu kinh nghiệm.
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực bán lẻ điện thoại di động, bao gồm cả REDMI, Xiaomi và POCO, MobileCity đã thu hút được rất nhiều "khách hàng thân thiết" luôn tin tưởng vào sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi.
MobileCity phục vụ trên 500.000 khách hàng mỗi năm. Hơn một nửa trong số này thường xuyên quay lại để trải nghiệm dịch vụ và mua điện thoại cũng như phụ kiện hoặc giới thiệu cho bạn bè và người thần sử dụng sản phẩm, dịch vụ của chúng tôi.
Địa chỉ mua Honor WIN Turbo giá rẻ, BH tốt nhất tại Hà Nội, Đà Nẵng, Tp.HCM:
Hệ thống điện thoại di động MobileCity
Tại Hà Nội
Hotline: 0969.120120
Hotline: 096.1111.398
Hotline: 0979.884242
Tại TP Hồ Chí Minh
Hotline: 0965.123.123
Hotline: 097.1111.602
Tại Đà Nẵng
Hotline: 096.123.9797
Honor WIN Turbo
10.050.000 ₫
Khuyến mãi
Hỏi đáp & đánh giá Honor WIN Turbo
0 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏi