Liên hệ
Khuyến mãi
| Màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 120Hz 6.78 inches, Full HD+ |
| Hệ điều hành: | Android 15, Realme UI 6 |
| Camera sau: | 50 MP (góc rộng) Quay phim: Có |
| Camera trước: | 8 MP (góc rộng) Quay phim: Có |
| CPU: | MediaTek Dimensity 7300 (4 nm) 8 nhân (4x2.5 GHz & 4x2.0 GHz) GPU: Mali-G615 MC2 |
| RAM: | 12-16GB |
| Bộ nhớ trong: | 256-512GB |
| Thẻ SIM: | 2 SIM Nano |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 10.000mAh Sạc nhanh 80W |
| Thiết kế: | Tích hợp quat tản nhiệt |
| Thông tin chung | |
| Hệ điều hành: | Android 15, Realme UI 6 |
| Ngôn ngữ: | Tiếng Việt, Đa ngôn ngữ |
| Màn hình | |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Màu màn hình: | 1 tỷ màu |
| Chuẩn màn hình: | AMOLED, 1 tỷ màu, 120Hz 6.78 inches, Full HD+ |
| Độ phân giải: | Full HD+ |
| Màn hình rộng: | 6.78 inches |
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chụp hình & Quay phim | |
| Camera sau: | 50 MP (góc rộng) Quay phim: Có |
| Camera trước: | 8 MP (góc rộng) Quay phim: Có |
| Đèn Flash: | Có |
| Tính năng camera: | LED flash, panorama |
| Quay phim: | |
| Videocall: | Có |
| CPU & RAM | |
| Tốc độ CPU: | 4x2.5 GHz Cortex-A78 4x2.0 GHz Cortex-A55 |
| Số nhân: | 8 nhân |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 7300 (4 nm) 8 nhân (4x2.5 GHz & 4x2.0 GHz) GPU: Mali-G615 MC2 |
| RAM: | 12-16GB |
| Chip đồ họa (GPU): | Mali-G615 MC2 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Danh bạ: | Không giới hạn |
| Bộ nhớ trong (ROM): | 256-512GB |
| Thẻ nhớ ngoài: | |
| Hỗ trợ thẻ tối đa: | |
| Thiết kế & Trọng lượng | |
| Kiểu dáng: | Tích hợp quat tản nhiệt |
| Kích thước: | |
| Trọng lượng (g): | |
| Thông tin pin | |
| Loại pin: | Si/C Li-Ion |
| Dung lượng pin: | Si/C Li-Ion 10.000mAh Sạc nhanh 80W |
| Pin có thể tháo rời: | Không |
| Kết nối & Cổng giao tiếp | |
| 3G: | |
| 4G: | HSPA, LTE, 5G |
| Loại Sim: | 2 SIM Nano |
| Khe gắn Sim: | 2 SIM Nano |
| Wifi: | |
| GPS: | |
| Bluetooth: | |
| GPRS/EDGE: | Có |
| Jack tai nghe: | |
| NFC: | Có |
| Kết nối USB: | USB Type-C |
| Kết nối khác: | NFC, hồng ngoại |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Giải trí & Ứng dụng | |
| Xem phim: | |
| Nghe nhạc: | |
| Cổng sạc: | Type-C |
| Ghi âm: | Có |
| FM radio: | Có |
| Chức năng khác: | |
Thông tin chi tiết Realme Chill Fan Phone (Pin 10.000mAh - Có quạt tản nhiệt)
Realme đã chính thức tiết lộ thiết kế Realme Chill Fan Phone 5G, nhấn mạnh thời lượng pin ấn tượng kèm theo quạt tản nhiệt tích hợp, hứa hẹn lên đến 40 giờ xem video liên tục. Hãy cùng MobileCity tìm hiểu thêm nhé!
Chiếc máy Realme Chill Fan Phone 5G được cho là sẽ được trang bị bộ vi xử lý Dimensity 7300 và RAM 12-16GB, mang lại hiệu năng mạnh mẽ. Máy cũng sở hữu màn hình AMOLED 120Hz với các cạnh viền mỏng, cân đối và camera 50 megapixel cho khả năng quay video rõ nét.
MobileCity ước tính sẽ bán Realme Chill Fan Phone giá 6.450.000 ₫ khi ra mắt. Chiếc điện thoại Realme này dự kiến sẽ có bốn phiên bản bộ nhớ, mang đến nhiều lựa chọn giá cả để đáp ứng nhu cầu đa dạng của người dùng. Xem bảng giá chi tiết bên dưới.
Bảng giá Realme Chill Fan Phone mới nhất 2026:
| Sản phẩm | Giá bán |
| Realme Chill Fan Phone 12-256GB | 6.450.000 ₫ |
| Realme Chill Fan Phone 16-256GB | 6.950.000 ₫ |
| Realme Chill Fan Phone 12-512GB | 7.650.000 ₫ |
| Realme Chill Fan Phone 16-512GB | 8.450.000 ₫ |
Theo thông tin rò rỉ, Realme Chill Fan Phone được trang bị chip Dimensity 7300 , với điểm AnTuTu ước tính đạt 730.000 điểm. Tuy không phải là con chip mạnh nhất trong cùng tầm giá, nhưng kết hợp với RAM dung lượng lớn, máy đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của người dùng phổ thông từ cơ bản đến chơi game.
Bảng xếp hạng chip cùng phân khúc Dimensity 7300:
| Chipset | Điểm AnTuTu |
| Snapdragon 7 Gen 3 | 813.116 |
| Snapdragon 7s Gen 3 | 807.771 |
| Dimensity 7300 | 730.00 |
| Snapdragon 6 Gen 3 | 620.769 |
| Dimensity 6300 | 422.141 |
Thiết bị sẽ chạy hệ điều hành Android 15 tùy chỉnh với giao diện Realme UI 6.0 mượt mà cùng nhiều tính năng hấp dẫn.
Điện thoại Realme Chill Fan có RAM lần lượt là 12GB và 16GB, cho trải nghiệm đa nhiệm mượt mà và thoải mái. Với bộ nhớ trong 256GB và 512GB, người dùng có thể dễ dàng lưu trữ ảnh và video để sử dụng lâu dài.
Cùng tìm hiểu chi tiết về Realme Chill Fan Phone thông qua phần đánh giá ngay sau đây.
Sản phẩm mang đến thiết kế cao cấp, sang trọng với hình dáng giống với Realme GT7 Pro cao cấp hành đầu của hãng. Dù sở hữu viên pin khủng và tích hợp quạt tản nhiệt bên trong nhưng Realme Chill Fan Phone vẫn giữ được độ mỏng ấn tượng như các thiết bị sử dụng pin 5000mAh khác.
Mặt trước là màn hình phẳng đục lỗ kích thước 6,78 inch mang đến không gian trải nghiệm hình ảnh rộng rãi, lý tương cho tất cả các tác vụ từ cơ bản, giải trí đa phương tiện đến chơi game.
Realme Chill Fan sở hữu màn hình AMOLED 6,78 inch với 1 tỷ màu và tần số quét 120Hz, mang đến hình ảnh sống động, màu sắc rực rỡ và trải nghiệm hiển thị mượt mà. Độ phân giải Full HD+ đảm bảo hình ảnh sắc nét, rõ ràng, đồng thời tiết kiệm pin, kéo dài thời lượng pin.
Bên cạnh màn hình tuyệt đẹp, thiết bị còn sở hữu camera chính 50MP và camera trước 16MP, mang đến khả năng chụp ảnh và quay video chất lượng cao.
Thiết bị dự kiến sẽ hỗ trợ quay video 4K ở camera sau, cho phép bạn chụp những bức ảnh sắc nét và chi tiết.
Điểm nhấn nổi bật của chiếc điện thoại này chính là được Realme tích hợp viên pin dung lượng khủng 10.000mAh bên trong. Điều này cho phép máy hoạt động liên tục trong nhiều ngày chỉ với một lần sạc và phá vỡ kỷ lục về dung lượng pin cao nhất trong số các điện thoại phổ thông.
Điện thoại Realme Chill Fan tự hào sở hữu công nghệ sạc nhanh 80W ấn tượng. Mặc dù việc sạc đầy viên pin lớn này mất khá nhiều thời gian, nhưng tốc độ sạc 80W của Realme Chill Fan Phone vẫn rất ấn tượng so với mức trung bình.
Realme Chill Fan Phone (Pin 10.000mAh - Có quạt tản nhiệt)
Liên hệ
Khuyến mãi
Hỏi đáp & đánh giá Realme Chill Fan Phone (Pin 10.000mAh - Có quạt tản nhiệt)
0 đánh giá và hỏi đáp
Bạn có vấn đề cần tư vấn?
Gửi câu hỏi